PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : >>>>> แจกเกม Steam เล็กๆ ด้านในครับ <<<<<<< 12/5/2015

Lamous
12th May 2015, 22:02
แจกเกมสตรีมเล็กๆนะครับพอดีไปกดแพคครบ 5 ปี นายเขียวมา เป็นเกมเล็กๆเล่นขำๆ บางเกมมีการ์ดดรอปด้วย :p
กติกา เพิ่มนิดนึงนะครับ ให้ใส่ตัวอักษรภาษาอังกฆษ(พิมพ์ใหญ่) หรือเลขตัวสุดท้ายเอาเองน่ะครับ จะได้ยากขึ้นนิดๆ
ขอให้โชคดีครับ ใครได้เกมใหนไป โพสบอกหน่อยก็ดีนะครับ คนอื่นจะได้ไม่ต้องหา
ยากไปจออภัยด้วย

*********************************************************************************

Avencast: Rise of the Mage:
HXJJ2-NX9FP-0EPZ_ เลขหายไป อิอิ

Canyon Capers:
HG80F-I8HQK-4I6T_ ตัวอักษรภาษาอังกฤษหายไป อุอุ
Canyon Capers:
X6C4Q-ZECJB-9VPE_ ตัวอักษรภาษาอังกฤษหายไป อุอุ

Post Apocalyptic Mayhem: เกมนี้สนุกดี แนวรถยิงกัน
F5P40-FQX2E-C0E7_ ตัวอักษรภาษาอังกฤษหายไป อุอุ
Post Apocalyptic Mayhem:
QADY0-AYTKE-PDKB_ ตัวอักษรภาษาอังกฤษหายไป อุอุ

Rush Bros:
X3KCX-YQBQD-86KG_ ตัวอักษรภาษาอังกฤษหายไป อุอุ
Rush Bros:
KXBXD-IF2IN-N2I3_ เลขหายไป อิอิ

Tower Wars:
5MVIA-7DV0G-NM63_ เลขหายไป อิอิ

Battlepaths:
4HVXT-8BB70-FWWD_ ตัวอักษรภาษาอังกฤษหายไป อุอุ

*********************************************************************************

Gad_O
12th May 2015, 22:08
Rush Bros ไปเเล้วนะครับ
เเต่ไม่ใช้ผมที่ได้ T T

~FeaR~
12th May 2015, 23:59
สำหรับใครที่มาช้า ให้คิดเลยนะครับว่าคีย์ที่มีตัวเลขหายไปต้องมีคนรับไปแล้วครับ เพราะหาง่ายมาก และพวกนี้มันไม่ค่อยบอกกันครับว่ารับไปแล้ว และกด thank สักคำก็ไม่มีเหมือนเช่นเคย

พูดจิกสักหน่อย เผื่อหน้าจะได้นุ่มลงมาบ้าง :cool:

Adios
14th May 2015, 21:38
Tower wars มีคนเอาไปเเล้วนะครับ เอาไปเเล้วไม่มาบอกสักคำ -..-