PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เทศกาล Steam sale ครั้งที่แล้วคุณหมดกันไปคนละเท่าไหร่ครับ

Guardian
2nd June 2015, 18:40
พอดีผมมือใหม่ยังอ่อนต่อโลกนี้ยิ่งนัก เลยจะมาถามพวกศิษย์พี่ว่า เทศกาลครั้งนึง โดนไปราวๆเท่าไหร่บ้างศิษย์น้องผู้นี้จะได้เตรียมตัว 55555

ปล.เกมส์แต่ละเกมส์จะลดราคาไม่เหมือนกันใช่ไหมครับ ไม่ได้ลด -75% ทุกเกมส์ใช้ป่ะครับ ?

Zidane
2nd June 2015, 19:08
ปีที่แล้วหมดไปหกร้อยเองเกมที่อยากได้ไม่ค่อยมีแล้วแต่ปีนี้จะเตรียมไว้พันนึงพอไม่เล่นการ์ดแล้วขอซื้อแต่เกม
แต่ปีนี้น่าจะเป็นปีแรกที่ใช้เงินไทยใช่ป่ะราคาน่าจะถูกลงกว่าครั้งก่อนๆ
ส่วนตัวปีนี้ไม่ได้คอยเกมไหนลดเป็นพิเศษ ดูๆแถวๆเฟรชเซลน่าจะโอที่สุดล่ะปีนี้

StrangerTH
2nd June 2015, 19:30
ปีที่แล้วพึ่งเริ่มซื้อเกมแท้เอง จำไม่ได้แล้วแฮะ หาเกมฟรีมาลงสตรีมให้มันเกมเยอะๆไว้ก่อน :heat
ปีนี้เริ่มซื้อเกมเยอะขึ้น เตรียมไว้ 500 กว่ากะจะรอดู The Forest กะ Project Zomboid ว่าจะสอยมาเล่นกะเพื่อน :)