PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เน็ตทรูเล่นเกมส์นอกไม่ได้

ar_armed
9th June 2015, 16:56
ตามหัวข้อเลยครับ พอดีพึ่งย้ายเข้าบ้านเช่า แล้วเจ้าของเก่าขายสัญญาเน็ตทรูต่อให้ (เคยเล่นแต่เน็ตTOT) เลยเทสเกมFFO 3, HoN, ลื่นปรี๊ด

แต่พอไปเล่นเกมนอกเท่านั้นแหละอาการออกเลย กระตุกมันทุกวิ GTA V ก็จอยห้องคนอื่นไม่ได้ CSGO ก็หลุดจนโดนแบนจากMatch makingไป7วัน

ลองโทรไปศูนย์เขาก็รีสัญญาณให้ใหม่ แต่ก็ดีอยู่ไม่ถึงวัน อาการออกเหมือนเดิม จะย้ายค่ายละ แต่กว่าจะย้ายได้ก็สิ้นเดือน TT

ใครมีวิธีแก้ไขไหมครับ เกมที่อยากเล่นหนักๆตอนนี้มีCSGO(พึ่งพ้นแบน) แต่ก็ไม่กล้าเสี่ยง เพราะขนาดเข้าDMธรรมดาปิงยังพุ่งขึ้นพุ่งลงอยู่เลย :dash

ขอบคุณล่วงหน้าครับ :thank