PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเป็นกระทู้สุดท้ายสำหรับ คุณ Eucliwood Hellscythe

BKX8SZ1
10th June 2015, 03:29
คุณฟังน่ะครับ Eucliwood Hellscythe
ที่ผมจะพูดเป็นครั้งสุดท้าย จะโดนหาว่าปั้มกระทู้มั้ย...?
แต่ผมยอมครับ ผมก็ไม่ได้คุยอะไรกับใครมากโดนโทษไป
ไม่ใช่ปัญหา...

:อธิบายไห้ชัดเจนน่ะครับ คุณ EH เขาบอกว่าปล่อยเขาไป
ไห้เขาเขียนอะไรก็ปล่อยเขาไป

งั้นผมขอเปรียบเสมือน JGTH เป็นบ้านที่มีพวกเราอาศัยอยู่

แล้วการตั้งกระทู้ของคุณเปรียบเสมือนการขับถ่าย อึ้

และสิ่งที่คุณทำอยู่นั่นคือ คุณ อึ้ ทิ้งไว้กลางบ้านส่งกลิ่นเหม็นเน่าจนเป็นที่รังเกียจ

ครับหวังว่าเข้าใจถ้าคุณไม่ฉลาดน้อยเกินไป
สรุปวิธีแก้ปัญหานะครับ กรุณาไป อึ้ทิ้งไว้ในห้องนอนคุณเองก็แล้วกัน เพราะคุณ อึ้ไว้กลางบ้านคนเดินผ่านไปผ่านมา
มันเหม็นน่ะครับ ยกเว้นว่าพวกชอบดม อึ้

สรุปคือ ทำอะไรเห็นแก่สังคมบ้าง คืออย่างน้อยที่สุดคือ คุณได้สร้างความรำคาญแก่สมาชิกหลายท่านมาก เพราะสมาชิกท่านอื่นเขามีวินัย เขาอึ้ในห้องน้ำ นั่นหมายความว่า
บางสิ่งบางอย่างที่เราเห็นต่างที่เราคิดก็ควรเก็บไว้ในใจบ้าง
ไม่ใช่จะมาปล่อยเพ่นพ่านไร้มารยาทเช่นนี้ ครับ อย่างน้อยๆ
คุณทิ้งเบอร์ไว้ตรงนี้เลยครับ ผมว่าคุณอยากคุยกับคนบ้างอะไรบ้าง

ไม่ใช่วันๆนั่งเล่นgoogle map / earth แล้วมาจับผิดไปวันๆ

ถ้าคุณทำอย่างนั้น ทุกคนก็มีสิทธิจำผิดคุณเช่นกัน เข้าใจตรงกันนะครับ

แล้วไอที่อึ้ไว้กลางบ้านนะ เช็ดด้วย สวัสดีครับ

Mcarmy
10th June 2015, 05:13
2 Girls 1 Cup

opaljj
10th June 2015, 05:35

เออ.....มันใช้กับพวกเลสเบี้ยนไม่ใช่หรอ...

BKX8SZ1
10th June 2015, 08:18

ขยายความทีครับ ?

Fermion
10th June 2015, 08:32
ขยายความทีครับ ?

ก็อปไป วางใน google เลยครับ ^^ โชคดีนะครับ :bye

SoNy009
10th June 2015, 13:43
อ้าวโดนแบนแล้วเหรอ

Fermion
10th June 2015, 14:10
เอ้า บินไปแล้ว

satornarm
10th June 2015, 14:30
เห้ยบอกเลยความคิด จขกท เหมือนผมเลยว่ะกำลังจะโพสเปรียบพอดี นี่ถ้าผมโพสไป ผมก็บินเหมือนกันใช่ปะ
คนนี้ผมไม่ชอบตั้งแต่ใน Tirkx จนเมื่อช่วง หลายปีก่อนพี่แกก็เข้ามาใน JKG และก็โดนไล่หายไป ซึ่งตอนนี้ก็กลับมาอีก