PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : พี่ ครับ tv tuner ของ โน๊ตบุ๊ค ราคาเท่าไรหรอ ครับ

kritsada666
3rd October 2011, 18:02
พี่ ครับ พอดีผมต้องไปอยู่หอ แต่ในหอไม่มี ทีวี แล้วทางบ้านทั้งผมและเพื่อน ไม่ให้เอาไป ก็เลย แต่ที่หอ มีเสียบรับสัญญาณที่ใช้เสียบด้านหลังทีวี ครับ พอดีเพื่อนผม เอาโน๊ตบุ๊คไป ก็เลยอยากจะซื้อ TV tunner เอาไปไว้ใช้ดูทีวี ครับ อยากทราบว่าราคาเท่าไรหรอ ครับ แล้วซื้อมาแล้ว ต้องเซ็ตอะไร บ้างหรอ ครับ ช่วยตอบหน่อย ครับ ขอบคุณ ครับ :thank

kritsada666
3rd October 2011, 18:31
แล้วอันนี้ใช้กับ โน๊ตบุ๊คได้ไหม ครับ TV TUNER BOX USB DTECH (UTV-382E,NB212)