PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอพูดคุยแบบมีสาระหน่อยครับ

hackZZA
11th June 2015, 02:38
ผมว่า joker ถ้าใครอยู่สมัย spiderman ที่อัพโหลดเกมส์ หรือ ท่านอื่น ที่มีชื่อเสียง จะรู้ได้เลยว่า บอร์ดมันเปลี่ยนไปมากแล้วนะครับ
มีกระทู้ไร้สาระอะไรมากมาย รู้สึกเว็บไม่เป็นระเบียบเหมือนเมื่อก่อน เพราะอะไรอันนี้ผมก็ไม่ทราบ แต่เว็บกำลังไปในทางที่แย่ลงเรื่อยๆ ไม่มีความน่าสนใจเหมือนเมื่อก่อน
ผมคิดนะครับ ว่าต้องมีคนออกมาท้วง ออกมาด่าผมแน่ ซึ่งผมไม่ว่าอะไร ถือว่าเป็นความเห็นที่ต่างกัน ผมก็พร้อมจะอ่านครับ และ ต้องมีคนที่คิดเหมือนผมแน่ ซึ่งคนที่คิดเหมือนผม
ผมเชื่อว่า จะต้องอยู่มานานพอสมควรเช่นผม อยู่มานานก่อนที่จะให้สมัครไอดีใหม่กันหมดยกเว็บ ก็อยากให้ทุกท่านช่วยดูแลสังคมบอร์ด joker กันต่อไปนะครับ
ช่วงนี้มีแต่กระทู้ไร้สาระมากๆ ย้ำ ไร้สาระมากจริงๆครับ
ขอบคุณครับ

manhantun01
11th June 2015, 02:49
ผมเห็นด้วยครับ

tff007
11th June 2015, 03:40
เดียวนี้เราก็ไม่ค่อยเข้าบอดแล้วจากแต่ก่อนที่เข้าทุกวัน

kurolykan
11th June 2015, 05:14
แสดงว่าผมมาช้าไปสินะ เข้ามาเป็นปลิงเกาะคุณ Gikkok อยู่ช่วงหนึ่ง ก่อนจะสมัครแล้วเริ่มตามข่าวเกมบ้าง
พอทัน Spiderman อยู่

ไม่ยักกะเข้ามาอ่านกระทู้ เริ่มมาอ่านช่วงหลังๆ ก็บอกได้แค่ว่า ไม่ค่อยมีอะไรให้ประทับใจเท่าไร
เห็นหลายคนโหยหาช่วงวันเก่าๆ ในเว็บนี้ แต่สำหรับผม สิ่งที่น่าประทับใจไม่ค่อยจะมี

แต่ช่วงหลังๆ มานี้ ยอมรับว่ามันหาอะไรน่าอ่านไม่ค่อยได้จริงๆ นอกจากข่าวบางข่าว ซึ่งก็เงียบไปนานพอดูกว่าจะมีการอัพเดทในช่วงหลัง

White_hand
11th June 2015, 12:06
คงโตๆ แล้วไปทำงานทำการของตัวเองกันหมดแล้วครับ

เมื่อเวลาผ่านไป ก็รุ่นเก่าก็จากไป รุ่นใหม่ก็เข้ามา...แค่มันไม่บูมเหมือนสมัยก่อนเท่านั้นเอง

manglove
11th June 2015, 12:20
เมื่อก่อนผมก็ชอบหาอ่านข่าวใน joker นะแต่เดียวนี้ข่าวนานๆอัพที เดี๋ยวผมจะคอยหาข่าว IT มาอัพบ่อยๆ ทั้งที่ผมไม่เก่งเรื่องโพส NEW ข่าวเท่าไหล่ :bye

ukzeroooo
11th June 2015, 13:09
ผมอยู่สมัยก่อน สมัยคุณ spyman อัพโหลดเกมอะ ผมชอบมากๆ เพราะเขาจะอัพพวกเกมเก่าๆย้อนยุค แล้วผมนี่ก็ยิ่งคอมกากตอนนั้น

aeker
12th June 2015, 00:26
ผมจำไม่ได้ว่าใครเป็นคนลงครับ แต่เข้ามาในสมัยเว็บลาบเป็ดยังฮิต ซึ่งตอนนั้นการโหลดเกมส์สัก1GB ใช้เวลาหลายวัน แถมแบ่งไฟล์ทีหนึ่งไม่ต่ำกว่า100พาร์ท กดกันอานเลยครับ

deathwhisper123
12th June 2015, 20:22
ผมเข้ามาทันสมัยยุค Spyman ครับ ที่อัพเกมไม่เกิน 2 GB สมัยนั้น GIGKOK ยังอยู่ TOTAM ก็อัพเมะในบล็อคส่วนตัว ตอนนั้น Ramis พึ่งเริ่มอัพ