PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่อง one piece ครับ ^^

zeedalone
3rd October 2011, 19:15
เรื่องนี้ผมติดมากเลย เพลงทุกเพลงมีเต็มคอมเลย555 แต่มีเพลงหนึ่งที่หายังไงก็ไม่เจอคือ เพลงที่ บรูคมันร้องงะครับ ที่ร้องว่า ยะโฮ้ๆยะโฮ้ๆโฮ~ งะครับ ชื่อเพลงอะไรหรอครับใครรู้:sweat

Mr.X
3rd October 2011, 20:17
Binks no Sake ครับ

เพลงนี้ผมติดมากเลยอ่ะ ชอบตอนบรูคสีไวโอลิน

zeedalone
3rd October 2011, 20:27

เพลงนี้ผมติดมากเลยอ่ะ ชอบตอนบรูคสีไวโอลิน

มันมีแบบ full อยู่สินะครับ จะลองไปหาดู >< ชอบมากกกกก

captain america
4th October 2011, 15:29

เพราะมากๆๆๆๆๆๆ ครับ ดูคลิปนี้แล้วสงสารบรูคจนน้ำตาคลอเลย = =