เข้าสู่ระบบ

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : DFX Audio Enhancer 11.400 + Crack

Security
17th June 2015, 06:55
DELETE DELETE DELETE

ONE OK ROCK
17th June 2015, 07:41
จะปั้มทำอะไรครับ ญาติเสียหรือ :sweat

เหมือนเรียกร้องความสนใจ หากินก๊อปลิ้ง ใส่ ลิ้งหาเงินเข้าตัวเอง ปั้มกระทุ้ แบบนี้ คงมีคนโหลด อ่ะน่ะ

THE MIZ
17th June 2015, 07:48
จะปั้มทำอะไรครับ ญาติเสียหรือ :sweat

เหมือนเรียกร้องความสนใจ หากินก๊อปลิ้ง ใส่ ลิ้งหาเงินเข้าตัวเอง ปั้มกระทุ้ แบบนี้ คงมีคนโหลด อ่ะน่ะ

มีผมโหลดครับ 55
ปล.ขอบคุณครับ

Security
17th June 2015, 17:33
คุณ ONE OK ROCK

ก๊อปลิงค์ เอาเกณฑ์อะไรตัดสินครับ ว่าผมก๊อปมา หรือว่าแค่เห็นภาษาอังกฎษ ก็ว่าคนอื่นก๊อปแล้ว โปรแกรมที่ผมลง ผมอัพเองหมด บางโปรแกรมก็ซื้อมาลงให้โหลด หรือ คุณไม่เคยก๊อปของผู้ผลิตโปรแกรม แล้วก็โหลดของผู้ผลิตแล้วไปโหลดแครกมาใช้ละครับ หรือว่าทั้งชาติคุณใช้แต่ของแท้ ถ้าคุณบอกว่าใช่ผมไม่เชื่อครับ เพราะว่าถ้าบอกว่าใช่คุณคงไม่เข้ามาในหมวดนี้

ผมเข้าดูเกมส์คุณมา ADF.LY นี้ก็เพียบเลยนะครับ คุณก็ก๊อปไม่ต่างจากผมหรอกครับ