PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : (ช่วยด้วย!) ในนี้มีใครเคยใช้เมาส์ SS Rival กับ Sensei มาแล้วบ้างครับ

killkinglion
24th June 2015, 11:27
ผมเพิ่งถอยเจ้าตัว SS Rival มา แล้วที่นี้ปรากฏว่า เล่น CS:GO ได้กากมาก

ตอนนี้ผมไม่มั่นใจว่า ผมยังไม่คุ้นชินกับเมาส์ใหม่ หรือ ผมมีมือขนาดไม่พอดีกับเมาส์ใหม่ (ปลายนิ้วชี้ถึงก้นมือผมยาว 7 นิ้ว ...แต่ไอ้นั่นผมยาวกว่าอีก :blush)
อยากทราบเหมือนกันว่า พี่ๆที่ชอบใช้ Rival มีความยาวนิ้วชี้ถึงก้นมือกี่นิ้ว (ผมจำไม่ได้ว่าไอ้ตรงก้นมือเค้าเรียกว่าอะไร :sweat)

แล้วที่ผมถามถึง Sensei เพราะว่า ถ้าเกิดมันไม่พอดีกับมือผมจริงๆ ผมวางแผนจะถอยตัว Sensei ครับ ก็เลยอยากให้ผู้ที่เคยใช้ทั้งสองชนิดช่วยกันแนะแนวผมหน่อยนะครับ

ก่อนหน้านี้ ผมชินกับเมาส์ Tt esport Azurues แล้วพอย้ายมา Rival จึงเกิดดังปัญหา

เท่าที่อ่านฝรั่งที่เขาชอบใช้ Rival กัน เขาบอกเขาก็ชอบ rival กันมากกว่า แต่เขาไม่เคยบอกขนาดมือเขาเลย

1: พี่ๆที่ใช้ rival มีความยาวนิ้วชี้ถึงก้นมือกี่นิ้วครับ
2: อยากให้ผู้ที่เคยใช้ทั้งสองชนิดช่วยกันแนะแนวผมหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ :cool: