PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับ Saveufile

TORAllDAY
3rd October 2011, 22:26
มันเป็นไรหรอครับ

ช่วงนี้ กด ดาวน์ โหลดแล้วมันก็ขึ้น HTTP 404not found ตลอดเลย

floyza
3rd October 2011, 22:27
ใช่ครับ ปัญหาแบบนี้ผมก็เป็น เลยไม่ค่อยโหลดอะไรแล้วช่วงนี้ 3BB Mediafire ก็เน่า เห้ออ ชีวิตหน่อ....

TORAllDAY
3rd October 2011, 22:33
ใช่ครับ ปัญหาแบบนี้ผมก็เป็น เลยไม่ค่อยโหลดอะไรแล้วช่วงนี้ 3BB Mediafire ก็เน่า เห้ออ ชีวิตหน่อ....

- - โห ท่านเหมือนกัน เป๊ะ ๆ เลย

floyza
3rd October 2011, 22:47
- - โห ท่านเหมือนกัน เป๊ะ ๆ เลย

เรื่อง Mediefire ช้า เป็นเพราะ 3BB มันบล๊อก เว็ปนอก หน่ะครับ แต่ SUF ขึ้น File not Found อันนี้ไม่รู้เหมือนกัน แห่ะ รอผู้รู้ต่อไป

Tundevil
3rd October 2011, 23:03
ถ้ามันขึ้น HTTP not found ให้ปิดโปรแกรมตัวช่วยดาวน์โหลดครับ

TORAllDAY
3rd October 2011, 23:24
ถ้ามันขึ้น HTTP not found ให้ปิดโปรแกรมตัวช่วยดาวน์โหลดครับ

ปิดแล้วก็ยังเป็นเกมือนเดิม ครับ

floyza
3rd October 2011, 23:32
ปิดแล้วก็ยังเป็นเกมือนเดิม ครับ

ผมว่าเป็นที่ลิ้งที่เราโหลดมากกว่าน่ะ เช่น เกมส์ Assassin creed ของนาย A ขึ้น Flie not found แต่ เกมส์เดียวกันของ นาย B กลับโหลดได้ น่าจะเป็นที่นามสกุลลิ้ง .car .php อะไรพวกนี้แหละมั้ง ครับ

TORAllDAY
3rd October 2011, 23:35
ผมว่าเป็นที่ลิ้งที่เราโหลดมากกว่าน่ะ เช่น เกมส์ Assassin creed ของนาย A ขึ้น Flie not found แต่ เกมส์เดียวกันของ นาย B กลับโหลดได้ น่าจะเป็นที่นามสกุลลิ้ง .car .php อะไรพวกนี้แหละมั้ง ครับ

Http 404 not found ครับ - -

จะบอกว่าที่ท่านพูดมาผม งง

floyza
3rd October 2011, 23:44
Http 404 not found ครับ - -

จะบอกว่าที่ท่านพูดมาผม งง

หมายความว่า ผู้ที่อัพโหลดไฟล์นั้นๆ ใช้นามสกุลลิ้งเป็นอะไรไงครับ เช่น .car หรือ .php เป็นต้น ลองโหลด ของ คนอื่นดูซิน่ะครับ น่าจะได้

TORAllDAY
3rd October 2011, 23:51
หมายความว่า ผู้ที่อัพโหลดไฟล์นั้นๆ ใช้นามสกุลลิ้งเป็นอะไรไงครับ เช่น .car หรือ .php เป็นต้น ลองโหลด ของ คนอื่นดูซิน่ะครับ น่าจะได้

ออ แต่ที่ผมจะโหลด คือ http://www.saveufile.com/download.php?file=dbsjl5

เหลือแผ่น2 พาร์ท34 อันเดียวอันสุดท้ายแล้ว - - เซง มาก ๆ

TORAllDAY
4th October 2011, 00:12
อย่าโพสลิงค์เกี่ยวกับดาวน์โหลด GTA ครับ เอาออกด่วน

เอาออกแล้วครับ เหลือแต่ พาร์ทโหลด อันเดียว