PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมมีคำถามเกี่ยวกับ GTA V หน่อยครับ

e_tonaut
26th June 2015, 08:30
คือว่า ... น้องผมซื้อ GTA V มา แล้วทีนี้ ก็ให้เขาแชร์เกมมาให้ผมเล่นด้วย คือผมอยากจะถามว่า เวลาน้องผมเล่นโหมด ออนไลน์อยู่ ผมสามารถเข้าไปเล่นโหมด ออฟไลน์ พร้อมกันได้ไหมครับ ?

LifeStyleZ-ArT
26th June 2015, 08:35
ไม่ได้ครับเด้งหลุด

e_tonaut
26th June 2015, 08:35
ก็แสดงว่าสามารถเล่นได้ทีละเครื่องถูกไหมครับ ? แล้วถ้าผมเป็นผู้ยืมมาเล่น ผมอยากเล่น น้องผมต้องเปิดคอมแล้วออนไลน์ไว้ด้วยไหมครับ

pinitko
26th June 2015, 08:51
เล่นพร้อมกันได้ แต่ จขกท. ต้องเข้าเล่นOfflineก่อน พอเข้าแล้วดึงสายเน๊ตออก แล้วค่อยให้น้องเข้าไปเล่นOnline

e_tonaut
26th June 2015, 08:51
จริงหรอครับ แล้วถ้าเกิดผมถอดสายเน็ตออกแล้วมันจะมีเวลาจำกัดในการเล่นไหมอ่ะครับ ?

LifeStyleZ-ArT
26th June 2015, 11:24
คือของผมลองเข้าเล่นกับพี่มาหลายรอบโดยใช้ไอดีผม. ผมเล่นonline. ส่วนพี่ผมเข้าเล่น offline. ของผมมันมีข้อความขึ้นมาว่า เครื่องอื่นได้ล็อกอินไอดีผม แล้วก้อบังคับ ให้ผมออก. แบบกล่องนะครับ. ส่วนstream. ผมไม่แน่ใจ.

pinitko
28th June 2015, 09:03
จริงหรอครับ แล้วถ้าเกิดผมถอดสายเน็ตออกแล้วมันจะมีเวลาจำกัดในการเล่นไหมอ่ะครับ ?

ไม่มีครับจำกัดครับเพราะตอนOnlineมันแค่เช็คActiveและKey ว่าไม่ใช่เกมส์เถื่อนแค่นั้น ที่เหลือก็ไม่ได้ใช้เน๊ตแล้วให้Disconnecเน๊ตออก