PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบว่า Adobe Photoshop Portable กับ Full ต่างกันยังไง

Nelliel Tu Odelschwanck
3rd October 2011, 22:57
ใครรู้ช่วยบอกทีนะค่ะ สงสัยมานานแล้ว ว่ามันต่างกันตรงไหน:confused:

แล้วถ้าจะโหลดมาใช้งานจริง ๆ Portable กับ Full ควรจะเอาอันไหนดี:confused:

Nelliel Tu Odelschwanck
3rd October 2011, 23:09
แล้วการใช้งานมันแตกต่างกันมากขนาดนั้นเลยหรอค่ะ ถ้าจะลงแบบ full ก็กลัวหนักเครื่อง ถ้าจะลงPortableก็กลัวใช้บางส่วนไม่ได้ T^T

Hoster
3rd October 2011, 23:24
Full ทำงานเต็มรูปแบบ
protable เอาไว้ใส่ flash drive คือสามารถเอาไปทำที่อื่นได้โดยไม่ต้องเสียเวลา ลงโปรแกรมเครื่องนั้นๆ

ถ้าจะทำอยู่กับบ้าน ผมว่า เอา full ดีกว่านะครับ ครบทุก ฟังก์ชั่น