PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จนปัญญาเเล้วครับ GTA V ต้องการความช่วยเหลือ

ghost th
29th June 2015, 01:47
พวกโปร Hacker อะไรไม่กลัวเพราะผมหลบเข้า invite session ได้
เเต่ตอนนี้ที่เจอบ่อยเลย Rockstar Game service are unavailable บางทีเเย่หน่อยเล่นกับเพื่อนเเล้วจู่ๆหลุดบอก connection อะไรนี่เเหละครับ
เเละที่เเย่สุดคือชอบเจอเวลาเล่น hiest กับเวลาจะ quick restart hiest นี่เเหละครับ
เพิ่งมาเป็นนี่เองครับ บางทีเจอ saving failed ด้วย

ต้องการความช่วยเหลือด่วนครับ
เพิ่งมาเป็น net เป็น 3BB 13MB ครับว่าจะเปลี่ยนเป็น Fiber optic 30Mb อยู่
เเย่ซะยิ่งกว่าเจอ hacker อีก

Patarathorn
29th June 2015, 04:06
ไม่ได้เป็นที่ internet หรอกครับเป็นที่ทางเซิฟเว่อร์ของ rockstar เวลาเป็นที่ต้องออกเข้าใหม่ตลอด เพื่อนๆที่เล่นกัน 6-7 คนก็เป็นเหมือนกันครับแต่ นานๆเจอที พลัดๆกันเป็น

pingzababa
29th June 2015, 04:32
ผมก็เป็นเหมือนกันคับ เหมือนกับ จขกท. เป๊ะเลย เดินๆอยู่ก็ตายเฉย ขับรถ รถระเบิด กำลังซื้อของ เครื่องคิดเงินระเบิดใส่เจ้าร้านตาย เอารถออกจากอาพาทเม้นไม่ได้เพราะมีชิงช้าสวรรค์มาปิดทางเข้าออก โอยย สารพัดเลย อ่อ ผมใช้เน็ตแบบเดียวกับ จขกท. นะ

zarrpainer
29th June 2015, 05:00
ตอนผมเล่น Fiber optic 30Mb ผมไม่เป็นนะครับ
พอไปเล่นบ้านน้อง 13mb ก็เป็นแบบเจ้าของกระทู้เลยครับ

ghost th
29th June 2015, 07:01
เเบบนี้มีวิธีเเก้ไหมครับเสียอารมสุดๆ