PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแจ้ง ตำรวจให้ทีครับ T_T ผมพูดไม่ออกครับ

montreepot
4th October 2011, 02:06
ช่วยทีครับ ผมเจออีกแล้วครับ พวกแดนทรราช เขาด่าพ่ออยู่หัวของเราอีกแล้วครับ

ผมเคยแจ้งไปแต่ก็ไม่เป็นผล ผมเลยไม่รู้จะแจ้งกับ ใคร

ก็เลยอยากจะถามว่า ใคร ที่พอจะรู้จักกับคนที่เส้นสาย หรือ สนใจเรื่องนี้พอ

ช่วยจัดการทีครับ บอกตรงๆ ลงบันทึกประจำวันที่ สน ไม่เห็นได้เรื่องอะไรเลย

แจ้งไปในเว็บ Ict ก็ไม่ได้เรื่องอะไรเลย ช่วยทีครับ เยอะมาก ผมได้แต่นั่งร้องไห้โดยที่ทำอะไรไม่ได้ลย

เจ็บใจครับ

หาก mod ไม่เห็นด้วย กับการที่นำ คลิปมาลงก็ช่วยลบกระทู้ หรือ เตือนบอกผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

Yakuz
4th October 2011, 02:20
ไอแนวๆนี้ก็มีมาตั้งนานแล้วครับ
แม้แต่ประเทศนอกก็ยังมีครับ อันนี้มันเป็นเรื่องที่ แย่...ถึงแย่ที่สุดละครับ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้เหมือนกันฮะ

ทำใจครับ :sweat

eyazawa2456
4th October 2011, 02:30
ไอแนวๆนี้ก็มีมาตั้งนานแล้วครับ
แม้แต่ประเทศนอกก็ยังมีครับ อันนี้มันเป็นเรื่องที่ แย่...ถึงแย่ที่สุดละครับ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้เหมือนกันฮะ

ทำใจครับ :sweat

เพราะเราเป็นยังงี้ไงครับ ทำใจๆ ไม่ทำอะไรเลย มันต้องมีใครสักคนเป็นคนไปเปิดฉากถึงจะได้กำจัดพวกนี้กัน

PeaceterZero
4th October 2011, 10:12
เรื่องคนที่ว่าด่าพ่อหลวงมีเยอะมากครับ แต่มันเกี่ยวกับการเมือง เพราะฉะนั้นทำอะไรไม่ได้หรอกครับ นอกจากว่าพวกเราจะโตแล้วไปเปิดฉาก จัดการคนใหญ่คนโต

clubzaxxx
9th October 2011, 22:20
พระพุทธเจ้าบอกไว้ว่า ไม่ใครในโลกไม่มีศัตรู

LONG LIVE THE KING

dogaki
9th October 2011, 23:15
เรื่องคลิปนะครับ ผมว่าไม่ควรจะเอามาลงครับ คนเผยแพร่ก็จะโดนเหมือนคนที่ทำเช่นกันครับ ถึงแม้เราจะเจตนาดี แต่ยังไงมันก็คือการเผยแพร่อยู่ดี เรื่องพวกนี้ให้ทางผู้เกี่ยวข้องเขาจัดการกันเองดีกว่าครับ เคสนี้มีบ่อยมากครับ เรื่องเอาคลิปประเภทนี้มาประจานคน ซึ่งเราก็ถือว่าเป็นคนเผยแพร่เช่นกัน อยากจะฝากเรื่องนี้ด้วยครับ คลิปเกี่ยวกับการหมิ่น ห้ามนำมาลงโดยเด็ดขาดครับ

ปล. เรื่องในโลกอินเตอร์เนตนั้น การจะระบุตัวบุคคลที่แน่นอนนั้นยากมากครับ เพราะ ข้อมูลจริงๆไม่มีใครเขาเปิดเผยง่ายๆครับ นอกจากจะให้หน่วยงานที่เกี่ยวข้องจัดการ