PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : One2Up โหลดแล้วไม่ขึ้นขนาดไฟล์ครับ!!!

cloud14
2nd July 2015, 16:12
คือกดโหลดแล้วไม่ขึ้นขนาดไฟล์อะครับ
ทำหลายวิธีแล้วก็แก้ไม่หายเกิดจากอะไรหรอครับ ...:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat

F.Syndome
2nd July 2015, 16:24
ได้ลองหลายวิธีนี่ คืออะไรบางอะครับ
ผมพบเจอบ่อย ๆ ส่วนใหญ่ผมจะแก้ 2 วิธี
1) เปลี่ยนเลขหน้า URL (เปลี่ยน Server downloads) ส่วนใหญ่จะหาย
2) ถ้า วิธีที่ 1 ไม่ให้ จะลองเปลี่ยนวันโหลดไฟล์ ครับ และ ไล่ เปลี่ยน เลข URL ก็จะหาย
ส่วนใหญ่ผมก็ทำแบบนี้ ครับ หาย

ปล. ถ้าของผม ลองทำแบบนั้นแล้วยังไม่หาย ก็จะ "รับสภาพ" หา ลิ้งใหม่ หาคนอัพโหลดใหม่ ๆ หา...ไปเรื่อย