PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : lords of the fallen กับ ark เลือกเกมไหนดีบอกหน่อย

ldannaruto
3rd July 2015, 17:58
เเนะนำหน่อยคับ
lords of the fallen สนุกไหม
เเล้ว ark นี้เน็ต 6 mb เล่นได้ไหม กลัวเหมือน fifa 15 ซื่อมายังไม่ได้เเตะออนไลเลย
เเนะนำหน่อยซื่อเกมไหนดี

bloodchaosgod
6th July 2015, 02:13
lords of the fallen ผมว่าซื้อ DarkSoul II ดีกว่าครับ
Ark ก็โอเคนะครับ แต่กินสเปค เพราะ Memory Leak เยอะเกินไปรอ patch แก้gรื่อยๆ

lacker
6th July 2015, 02:38
ark นี่ หมายถึง ark survival รึเปล่า ท่าใช่ ผมแนะนำเลย ผมซื้อมาตอนนี้เล่นอยู่กับกลุ่มเพื่อนนิดหน่อย จะบอกว่าสนุกมากกก ภาพสวยมากก มีอะไรให้ทำเยอะมาก เกมดูดเวลามากๆเลยเล่นๆปุ้ปมองเวลาอีกทีนี่ ผ่านไปอย่างไวแนะนำเลย

vgfgff
6th July 2015, 06:18
ARk ครับ หลากหลายดี

BenzdezzS
6th July 2015, 07:11
ถ้าผมก็ ARK ครับ เล่นยาวๆ เพลินๆ แล้วเผลอๆถ้ามีเพื่อนแล้วชวนกันเล่นด้วยได้นี่ สนุกครับ :D
ผมก็มีโปรเจคจะสอย ARK กับเพื่อนๆในก๊วนอยู่ แต่รอเปิดเทอมก่อนปิดเทอมเงินเก็บเกลี้ยง - -

puccahouse
6th July 2015, 07:52
สอยเกมไหนไม่รู้ แต่สำหรับคนที่ไม่มี borderlands 1 ใน humble เหลือ 1 เหรียญเท่านั้นไปจัดกันได้

NutKEEZ
6th July 2015, 08:23
lords of the fallen เล่นจบรอบเดียวก็น่าจะเบื่อแล้ว
ark น่าจะเล่นได้ยาวๆกว่า ยิ่งเล่นกับเพื่อนก็ยิ่งสนุก
เป็นผมก็เลือก ark

Ramnant
6th July 2015, 09:49
lords of the fallen ครับสนุกดี ^_^

oBenjungo
6th July 2015, 11:02
lords of the fallen บังคับยาก ส่วนเกม ไดโนเสาร์ เล่นไปสักไปเดี่ยวก็เบื่อ สำหรับผมนะ ซื้อมาลอง แปบเดียว กดคืนเงิน เนื่องจาก ไม่ค่อยมีเวลาเล่น