PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีท่านใดเล่น ark survival evolved เซิฟ84มั๊ยครับ ผมอยากขออาศัยอยู่ด้วย

ko555555
12th July 2015, 05:16
ตอนนี้ผมเวล22 ปลูกบ้านขนาด4*4อยู่ทางตอนใต้ของแผนที่ เพราะติดน้ำมีปลาหาอาหารง่าย แต่บ้านโดนปล้นทุกวัน ทุบหลังคาเข้าบ้าง ทุบประตูเข้าบ้าง ไม่สามารถจะตั้งตัวได้เลย ทำอะไรไว้ วันต่อมาก็หายหมด เหลือแต่บ้านเปล่าๆ ต้องเริ่มต้นใหม่อยู่ทุกๆวัน เลยอยากจะขอ ถ้าใครมีถิ่นที่อยู่ที่ปลอดภัย ช่วยกรุณารับผมไปอาศัยอยู่ด้วยนะครับ