PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความรู้เพิ่มเติม!!! กับการเอาออปชั่นไฟล์ลงเมโมรี่ PS2

[A]eE
12th July 2011, 13:12
หลังจากที่ผมได้หาข้อมูลก็พบอยู่ 3 วิธีแต่ตัดสินใจไม่ถูกครับกลัวมีปัญหากับเครื่อง
วานผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ

1.โดยใช้โปรแกรม uLaunchELF เห็น Flash drive ทุกตัว
2.โดยใช้โปรแกรม Codebreaker v9.2
3.โดยใช้โปรแกรม AR-Max เห็นไฟล์ไม่ครบ ขั้นตอนเยอะ

***จากที่ผมอ่านก็คิดว่าสนใจใน uLaunchELF เลยอยากถามว่าตัดสินใจถูกมั้ย ถ้าใช่ก็ขอวิธีทำแบบคร่าวๆก็ได้นะครับ
เครื่องผมเป็น PS2 ตัวบางครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยนะครับ:D

TunoE
14th July 2011, 01:21
ส่วนใหญ่คนนิยม
โปรแกรม Codebreaker ,โปรแกรม AR-Max 2ตัวนี้ครับ พวกนีั้หาวิธีทำในเน็ตได้ครับ มีเยอะพอดู