PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เพื่อนผมโดน hacker ยิงปืนเงินใส่ในเกม GTA ONLINE

ghost th
17th July 2015, 21:02
ผมอยากรู้ว่าเพื่อนผมจะเจอเเบนมั้ย เเล้วมีวิธีไม่เจอเเบนยังไงบ้าง
เเล้วถ้าเจอเเบนเจอเเบนกี่อาทิตย์ครับ เเล้วตัวละครจะเหมือนเดิมมั้ยเเล้วถ้าสร้างตัวละครใหม่จะเจอเเบนไหมครับ

atozayama
19th July 2015, 11:11
อย่าเอาตังฝากเข้าธนาคารเมื่อได้เงินควรรีบใช้ให้หมดอย่าเก็บใว้กับตัวคับ ส่วนเรื่องโดนแบนนั้น ไม่โดนหรอกถ้าทำตามที่บอก

EK007
19th July 2015, 11:18
อย่าเอาตังฝากเข้าธนาคารเมื่อได้เงินควรรีบใช้ให้หมดอย่าเก็บใว้กับตัวคับ ส่วนเรื่องโดนแบนนั้น ไม่โดนหรอกถ้าทำตามที่บอก

ผมพยามไม่ใช้เงินอะครับ นานๆทีจะใช้เงิน เงินผมเก็บเข้าธนาคาร ได้เงินมาตั้งแต่ เปิดเกม อาทิตย์แรก จนตอนนี้ยังไม่โดนครับ

jackiiez
19th July 2015, 11:45
แหม่ เรียกว่าพวกโกงดีกว่าครับ อย่าเรียกว่า แฮคเกอร์ เลย

จริงๆพวกนี้ก็แค่โหลด เทรนเนอร์ มาเกรียนในเกมเฉยๆเอง ไม่ได้เป็นแฮคเกอร์อะไรหรอกครับ

rock8786
19th July 2015, 12:20

มีคนโดนแบบนี้เลยรีบใช้เงินซื้อของทุกอย่างในเกม แต่ในที่สุดก็โดนแบนนะครับ เค้าบอกว่าห้ามใช้เงินแต่ให้แจ้งไปทางRockstar ว่าโดนยัดเงินแทนอ้ะครับ