PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Payday 2 ตอนนี้ยังมีคนเล่นกันเยอะอยู่ไหมครับ (ซื้อตอนนี้ยังดีไหม)

yogurtkun
19th July 2015, 12:29
Payday 2 ตอนนี้ยังมีคนเล่นกันเยอะอยู่ไหมครับ แล้วยังมีพวกโปรโกง แฮก อะไรอยู่มั้ยอะครับ
เห็นหลังๆกระแส โปร มาเต็ม ถ้าคนไม่เคยเล่นจะซื้อไปเล่นตอนนี้ยังคุ้มไหมครับ

obama1230
19th July 2015, 13:04
สังคมใน PAYDAY2 ที่ผมพบเห็นคือ ผู้เล่นใหม่ ส่วนใหญ่เข้าไปจอยห้องเล่นกับผู้อื่น มักโดน Kick ออกจากห้องไรทำนองนี้

แนะนำว่าถ้าจะชื้อมาเล่นก็หาเพื่อนที่จะเล่นด้วยดีกว่าครับ Payday2 ถือว่าเป็นเกมที่ดีเกมนึงเลยละในการเล่นกับเพื่อนๆ

White_hand
19th July 2015, 16:34
ยังคุ้มเสมอครับ เกมนี้ ยิ่งถ้ามีเพื่อนยิ่งสนุกไปใหญ่ เกมนี้เอาจริงๆ เกมเพลดี เล่นสนุก ระบบเก็บเวลเยี่ยม............ถ้าคุณทำใจเรื่องนี้ได้นะครับ..
.
.
.
.
.

แต่เมื่อคุณเจอคนใช้โปรต่อหน้าคุณซักครั้ง แรกๆ คุณอาจจะรู้สึกดี ได้เงินเยอะแยะเลย ซักพักคุณจะรู้ว่า โปรเหล่านี้แหละครับที่ทำให้เกมหมดสนุก ความท้าท้ายในการเล่นเกมมันหายไป :(