PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครลง Need For Speed World OFFLINE เป็นไหมครับ

kiraryoma
23rd July 2015, 19:52
เนื่องจากเกมมันปิดเซิร์ฟเวอร์ไปแล้ว แต่ก็มีคนทำเซิร์ฟออฟไลน์ขึ้นมา
ผมอยากเล่นนะ แต่ติดที่ว่าลงไม่เป็น หาอ่านวิธีลงในเว็บฟอรั่มตปท.+คลิปใน YouTube
ก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดี เห็นว่าต้องใช้หลายโปรแกรมมาก+ขั้นตอนมากมาย
ใครที่ลงเล่นได้แล้วช่วยมาสรุปวิธีให้ผมด้วยครับ

vgfgff
25th July 2015, 17:15
1.คุณต้องมีไฟล์เปิดเซิฟครับ
2.คุณต้องมีตัวเกม
3.คุณต้องใช้ visual studio เป็น
4.คุณต้องสร้าง database
6.คุณต้อง config .exe ให้ต่อฐานข้อมูลเซิฟเป็น

หลักการเปิดเซิฟเกมทั่วไปนะ Warz / Dayz / ragnarok / หรือเกมเถื่อนอีกมากมาย