PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : fifa 15 มีปัญหา ค้างตอนเข้าเกมครับ รบกวนผู้รู้ช่วยให้คำปรึกษาหน่อยค้าบ

brightz7
30th July 2015, 11:32
คือมันค้างตอนเปลี่ยนภาษาแล้วละ แต่ผมชิงกดเป็นภาษาอังกฤษก่อน แล้วมันก็ยังค้างหน้าที่มันโปรโมทบริษัทอยู่ อาการนี้ผมลองแก้มาเป็นเดือนแล้วก็ไม่หายซักที ของผมเป็นแผ่นเถื่อนนะ คอมผมเป็น windows8 เมื่อก่อนเล่นได้ แบบลื่นๆเลยคับ พักหลังก่อนค้าง มันมีอาการกระตุก สุดท้ายก็ค้างแบบที่เห็นอ่ะคับ

พอเกิดปัญหานี้ผมเลย ลบแล้วลงใหม่ ก็ยังเป็นอยู่ครับ รบกวนผู้รู้ช่วย ให้คำแนะนำทีครับ ขอบคุณค้าบ