PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำเว็บขายเกมpcไม่แท้ให้ทีครับ

shadowkung
3rd August 2015, 18:36
พอดีไม่รู้ว่าจะเอาเว็บไหนดี ที่มีปกสีสวยงามแผ่นคุณภาพดี ลงง่ายๆ ราคาไม่แพงนัก ส่งเร็ว ส่งดี ช่วยแนะนำทีครับ

Lonely_Knight
5th August 2015, 12:59
ขอบอกว่ายุคนี้เกมแท้ถูกกว่าแผ่นก๊อปนะครับถ้าซื้อถูกช่วงเวลาตอนกำลังมีเซล
เกมแท้ดีๆเกมนึงที่ออกซัก 1-2 ปีมา ก็เหลือไม่กี่ร้อย บางทีร้อยกว่าบาท บางทีไม่ถึงร้อย
ลองสมัคร Account Steam แล้วลองดูครับ แล้วจะรู้ว่าเกมแท้สมัยนี้มันถูกแค่ไหน

wanloveea
5th August 2015, 13:11
^^เขาอาจจ่ะอยากได้แบบเป็นรูปธรรม มากกว่ามั้งครับ เห็นบอกว่าปกสวยๆ

แนะนำสั่งเอาเลยครับพวก กล่องเหล็ก ทั้งหลาย คนที่สั่งกล่องเหล็กมา ส่วนนไหญ่ไม่ได้เอามาเล่นด้วยซ้ำแต่เอามาประดับ แกะซีล เชยชม แล้วก็เก็บ
ส่วนจ่ะเล่นจริงๆ ก็อัดกันไน steam อย่างเดียว

ป.ล. แผ่นเถื่อนมันก็ลงยากเหมือนกันแหล่ะครับ เพราะมันก็โหลดมาจาก bit กันทั้งนั้น