PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แอคเคาท์ steam โดนแฮค ! ช่วยทีครับผม

beatlnut2541
13th August 2015, 21:02
คือก่อนอื่นต้องบอกว่าแอคเคาท์นี้ผมมีไว้เล่น GTA V ล้วนๆเลยครับ แต่เรียนเยอะเลยหยุดไป กลับไป login เอ้า เข้าไม่ได้แล้ว !!
จะลองกู้คืนใส่ชิ่อแอคเคา์ไป แล้วทางสตรีมจะส่งโค้ดยืนยันกลับมา แต่พอกดเข้าไปดู เมลล์ที่ใช้กลายเป็นเมลล์ของคนอื่นไปแล้ว
ผมมีหลักฐานการซื้อ GTA V จากสตรีมโดยตรง หักจากบัตรเครดิตผมเอง จะติดต่อ Support ของสตรีมก็เน่าซะเหลือเกิน ผมไม่รู้ว่าจะทำยังไงต่อดี
ช่วยหาช่องทางติดต่อให้ที่ครับผม จะปล่อยไว้ก็เห็นว่ามันเป็นสิทธิ์ของเราที่เราจะต้องรักษาสิทธิ์กับเงินที่เสียไป