PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แชร์เน็ตจาก มือถือให้ โน๊ตบุค เชื่อมต่อไม่ได้ครับ

netgulood
17th August 2015, 15:40
ผมใช้อินเตอร์เน็ต TOT3G
มือถือผม Sumsung Galaxy J7

รายละเอียดปัญหา
ผมเคยใช้ มือถือ Imobile 5.1 มันก็แชร์เน็ตได้ปกตินะครับ แต่ผมเปลี่ยนมาใช้ Sumsung Galaxy J7
เน็ตที่เล่นในมือถือก็เล่นได้ปกติครับ เร็วดี
แล้วมันแชร์เน็ตได้ โน๊ตบุคเห็น แต่ไม่สามารถเชื่อมต่อได้
งงมากครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีครับ

safekung
17th August 2015, 16:10
โทรศัพท์รับ 3G ปล่อย WIFI -> โน๊ตบุ๊ครับด้วย WIFI แต่ไม่สามารถเชื่ิอมต่อได้ ?

netgulood
17th August 2015, 20:43
ได้ละครับ อยู่ๆ ก็ได้เฉยเลย แค่เปิดปิดระบบ บูทูช ผมนิยัง งง อยู่เลย