PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำเว็บสำหรับอัพเกม-ไฟล์ใหญ่ๆทีครับ

poomzaa11
20th August 2015, 02:27
พอดีจะหาเว็บเอาไว้สำหรับอัพโหลดไฟล์เกมและไฟล์ต่างๆขนาดใหญ่ครับ เลยจะถามว่ามีเว็บไหนบ้างที่มั่นใจว่าพออัพลงแล้วจะอยู่ไปอีก 3ปี5ปีนู่นน เพราะผมเคยโหลดลิ้งที่เขาอัพเกมไว้พอผ่านไปหลายๆปีมากดอีกทีลิ้งเสียซะแล้ว บ้างก้เปนเวบอื่นแทน แล้วก้อยากได้เว็บที่ใช้งานง่ายครับ ไม่ต้องเสียตังก้ฝากได้ไม่จำกัดพื้นที่(หรือจำกัดแต่คุ้ม)

แล้วผมถามหน่อยครับ อย่าง ของ mediafire เนี่ย คุ้มไหมครับ เพราะมันโหลดง่าย เร็ว ซึ่งเดวนี้ก้เปนอยู่ ตอนแรกผมก้อยากใช้เว็บนี้อัพนะ แต่บางครั้งผมกดลิ้งโหลดเกมที่เขาแจก มันชอบขึ้น invaid file ทำให้โหลดไม่ได้ ผมเลยไม่ค่อยชัวร์(แถมเดวนี้เข้าแล้วรู้สึกอืดๆ) แล้วลิ้งส่วนใหญ่ก้อัพมานานแล้ว มันเปนเพราะอัพนานแล้ว ไม่มีคนโหลด หรือว่าเกิดจากคนอัพลบไฟล์ครับ

แล้วผมเห็นเพื่อนๆพี่่ๆในนี้หลายคนแจกเกมกันเปนสิบยี่สิบเกมเนี่ย ใช้เน็ตแรงกันไหมครับ กี่mb กันหรอ และใช้เว็บอะไรอัพกันครับ

ขอเว็บที่ฟรี สะดวกรวดเร็ว ใช้งานง่าย แล้วก็ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ ^^

poomzaa11
21st August 2015, 14:29
โพสต์ผิดฟอรั่มขอโทษทีนะคัรบ :sweat