PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง HDD ของตัวเก่า เอาไปเล่นกับ slim ได้มั้ยครับ

beestrike
5th October 2011, 03:00
คือว่า HDD ของเครื่องอ้วน เอาไปต่อโดยใช้สาย cable usb transfer เข้าเครื่องslim แล้วสามารภเล่นเกมส์ผ่าน HDD ได้มั้ยครับ คือว่า ถ้าซื้อ slim(รุ่น 4GB) แล้วมี HDD เก่าของตัวอ้วนอยู่ แล้วมันเสียดายอะครับ ไม่อยากซื้อ HDD ของตัวslimเพิ่ม ขอบคุณมากครับ

FROZEN
5th October 2011, 09:21
ถ้าซื้อ Slim ใหม่มันก็มาHDติดมาด้วยแล้วหนิครับ 4 gb หน่ะ แต่ถ้าเรื่องเอาHD ตัวอ้วนไปติด ผมว่าน่าจะได้นะ (เดาเอาเพราะที่ใส่มันคล้าย ๆกัน)

joker
5th October 2011, 21:58
สามารถถอดเอาเฉพาะตัว HDD ของรุ่นอ้วนแล้วไปใส่กรอบของ HDD Slim ได้โดยไม่มีผลอะไรครับ ข้อมูลทุกอย่างจะอยู่ครบเหมือนเดิม