PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบว่าได้อัพFWเป็นLT+2.0 หรือเปล่าครับ

chokxx
5th October 2011, 10:51
คือผมส่ง dvd drive ให้ที่ร้านไปอัพเดทfwเป็นlt+1.91เมื่อวันศุกร์ผ่านมา แล้วพอวันเสาร์ทางร้านก็โทรไปบอกว่าอัพเรียบร้อยแล้ว จะส่งกลับไปให้วันจันทร์ ทีนี้พอดีว่าเมื่อวันจันทร์ LT+2.0 ก็ออกมาพอดี เลยอยากรู้ว่าทางร้านได้อัพเดทเป็น2.0ให้เลยก่อนที่จะส่งหรือเปล่าครับ จะได้ไม่ต้องส่งมาอีกรอบ:giveheart

joker
5th October 2011, 21:50
หากที่ร้านส่งกลับไปในวันจันทร์แสดงว่า Update เป็น LT+2.0 แล้วครับ ลองตรวจสอบได้โดยใส่แผ่น XGD3 เกมอะไรก็ได้ทดสอบดูครับ จะรู้ว่า Firmware ที่เราใส่ให้คืออะไรครับ