PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ...PES 2012 ระบายความในใจกับผลงานทีม Lazio ของผม

forzanu
5th October 2011, 11:27
...เล่นแบบมาสเตอร์ลีกใช้ทีมแบบของจริงด้วย เลือกเล่นลาซิโอ ตอนนี้ผ่านไป 5 แมทช์ โดนกระซวกไปแล้ว 15 ลูก ยิงได้แค่ 5 ลูก มี 4 แต้ม จากทั้งหมด 5 นัด
...ยากแท้หนอ ยิ่งเล่นยิ่งเครียด ยิ่งเครียดยิ่งเล่น ฮ่าๆๆๆๆ

...ลาซิโอผมตอนนี้เลยหนีบ๊วยอย่างเมามัน... เฮ่อ เหนื่อยจิต

ป.ล. ในระหว่างแข่งสามารถปิดระบบรีเพลย์ได้มั๊ยครับเพื่อน ๆ ฟาวล์ จังหวะยิง จังหวะเสียว พี่แกตัดเข้ารีเพลย์ตลอด.. มันเสียเวลาจัง

chain76
5th October 2011, 11:29
สู้ๆครับ 5555 เหมือนกัน โมโหเล่นแบบ Regular ซะเลย:o

forzanu
5th October 2011, 11:38
สู้ๆครับ 5555 เหมือนกัน โมโหเล่นแบบ Regular ซะเลย:o
...เออ ใช่ครับ ผมลืมบอกไปด้วยความห้าว.. เกรียนจัดดันเลือก Top Player เห็นทีจะต้องลดความเกรียนลงซะหน่อยเพื่ออนาคตอันสดใส