PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครเล่นโหมด zombie ของภาค Black ops บ้างครับ

rinucha
5th October 2011, 12:28
ID Steam ของผม rinucha น่ะครับ

ปล.ผมซื้อแมพ zombie ใน Steam ครบหมดทุกแมพแล้วครับ แต่หาคนไทยเล่นด้วยไม่เจอเลย จะเจอก็แต่ฝรั่งหัวทองๆ ดำๆ แดงๆ เล่นแล้วจะจุกคอตายครับคุยกันไม่รู้เรื่องด้านภาษาก็งูๆปลาๆครับสำเนียงไม่ผ่าน หือๆ อือๆกันเป็นชั่วโมงไม่ไปไหนเลย อยากเล่นแมพใหม่ๆบ้างนอกจากแมพโรงหนังเดิมๆอะครับ ถ้ามีแอดผมด้วยน่ะครับแล้วมาเล่นด้วยกันครับ เล่นคนเดียวเริ่มวังเวงครับ ^^ :victory:victory:victory:victory:victory

artidinw
5th October 2011, 12:50
ผมครับ แต่ไม่ได้ซื้อ DLC มันนะครับแบบว่าไม่มีคตังค์ แอดชื่อไปแล้วนะครับ

rinucha
5th October 2011, 13:01
ผมครับ แต่ไม่ได้ซื้อ DLC มันนะครับแบบว่าไม่มีคตังค์ แอดชื่อไปแล้วนะครับ

รับแล้วครับ ผมชื่อ KNU CommanDo ครับ ^^ ไว้เล่นด้วยกันน่ะครับ

09603931
5th October 2011, 13:08
มาช่วยดันครับ ยังไม่เคยเล่นที่เครื่องตัวเอง + ใ้ช้id steamเพื่อนเล่น - -*

rinucha
5th October 2011, 17:25
มาช่วยดันครับ ยังไม่เคยเล่นที่เครื่องตัวเอง + ใ้ช้id steamเพื่อนเล่น - -*

อิอิ มา มา เล่นด้วยกัน