PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกม God of War 3+ascension PC หน่อยครับ หาหลายอาทิตย์ไม่มีให้ดาวโหลดสักลิ้ง เป็นเพราะอะไรครับ

OnxiiZz
5th September 2015, 11:16
คือไม่เข้าใจว่าทำไมผมหาโหลดไม่มีเลย ทั้งที่เกมออกมานานแล้วมันควรจะมีให้โหลด บางเว็บเหมือนจะมีให้โหลดได้แต่พอโหลดมาก็ไม่ใช่ภาค 3 เหมือนมันหลอกให้เราโหลดเสียเวลาผมอีก ผมหาเลือดตาแทบกระเด็นยังไม่เคยหาได้เลย ทำไมมันถึงหายากอย่างนี้ครับ ส่วนใหญ่ก็จะเป็นพวกฝรั่งที่อัพ แต่พวกเว็บพวกนั้นแ ม่ ง ก็ลิ้งปลอมหมด คนไทยไม่มีใครอัพเลย ผมอยากรู้ว่าเป็นเพราะอะไร Emu มันก็มี ทำไมไม่มีตัวเกมก็ไม่รู้

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม

DeeRRaiDeR
5th September 2015, 11:27
God of War 3 ไม่มีบน pc ครับ

ryoshiki
5th September 2015, 12:07
God of War 3 เป็นเกม exclusive บน PS3 หมายถึงมีเฉพาะเครื่อง PS3 (และ PS4 ด้วย)

ถ้าอยากเล่นของ PC ต้องรอจนกว่าจะมี Emu ตัวที่สมบูรณ์มากพอที่จะรันเกมได้ครับ