PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : (ถ้าผิดหมวดขออภัย)จะPutlockหรือเว็บDownload ไหนๆ ก็สยบด้วย ULTRASURF

napzuu
12th July 2011, 16:15
ง่ายๆเลยครับโปรแกรมนี้ ถ้าหากโหลดเว็บ putlocker ไม่ได้หรือไม่ว่าจะเป็นเว็บ ใดๆ ขึ้น unlimite หรือต้องรออีกนานกว่าจะได้โหลด
ลองใช้ดูเลยครับ ไม่ต้องยุ่งยาก ไม่ต้องลงโปรแกรม ง่ายๆ แค่ คลิ๊ก
วิธีใช้
1.เปิดโปรแกรมก่อนเลยครับ(มันจะรันIEให้เราเอง)
2.เข้าหน้าเว็บที่จะโหลดเลยครับ โหลดโลด
ยังสามารถใช้ IDM ช่วยได้เหมือนเดิมนะครับ
ปล.คุณสมบัตินะครับหลายๆคนคงรู้หรือเคยใช้ ก็แค่ปิดบังไอพี เราสามารถเข้าเว็บที่โดน block ได้ หรือเข้าเว็บที่ไม่ได้ให้บริการทางพื้นที่บางพื้นที่ และเราก็นำคุณสมบัตินี้มาใช้กับพวกเว็บดาวโหลดต่างๆได้ครับ
ผิดพลาดประการใดขออภัย ณ ที่นี้ด้วย
ดาวโหลด ผ่านเว็บเจ้าของไปเลยครับ
http://www.ultrareach.com/download/u.zip

sornram
12th July 2011, 17:04
ของผมไอ้ลิงค์ดาวน์โหลดโดน ICT บล็อค - -"
อดเลย

ว่าแต่ผมไม่แน่ใจเหมือนกันแหละ ว่าจะลงหมวดนี้เลยถูกมั้ย ถามผู้ดูแลดูละกันครับ

sudteerukpla
14th July 2011, 00:57
ไม่ได้ครับลองแล้วหลายครั้งก็ไม่ได้หรือว่าผมทำผิดก็ไม่รู้

napzuu
14th July 2011, 07:30
เอ่อ คือ ผมก็ใช้ได้ปกตินะครับ ใช่ไม่ได้ลองอธิบายเพิ่มเติมหน่อยเผื่อจะช่วยได้ถูก

jonutty508
14th July 2011, 09:49
ลงรูปหน่อยก็จะดีนะครับ

m_auto
14th July 2011, 23:04
ขอบคุณครับ ใช้ได้เจ๋งมากครับลองแล้ว

DarK~SidE
16th July 2011, 09:20
เข้าเว็บไม่ได้อะครับ