PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากได้ PES 2015 ทีมชาติไทยชุดล่าสุดครับ!!

poomzaa11
14th September 2015, 17:30
อยากได้ Patch ของ PES2015 ที่มีทีมชาติไทยชุดปัจจุบันอะครับ ถึงไม่ล่าสุดมากแต่อย่างน้อยให้มีชุดซีเกมส์ก้ยังดี อยากเล่นมากครับ ขอหน้าเหมือนด้วยนะ
ตัวเกมผมเปนแพทช์ PES GALAXY 2.0 อะครับ

คือลองหาหลายๆที่แล้ว ส่วนมากลิ้งเยอะมาก แล้วต้องโหลดมาติดตั้ง ตั้งหลายแพทช์ แต่ละแพทช์ก็20-30ลิ้งทั้งนั้น อยากโหลดลิ้งน้อยๆหรือลิ้งเดียวครับ พอจะมีไหม หรือหลายลิ้งแต่โหลดแพทช์เดียวก้เล่นได้แล้วก้ดีเลยครับ ไม่อยากเสียเวลาโหลดนู่นนี่เยอะแยะ ขอบคุณค้าบบบ :p:bye