PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : พี่ออย leopowerblast เจ้าของแชนแนลรายการแคสเกมส์ในyoutube ถูกแฮ๊ก!!! T^T

ลูกกุยแมน
5th October 2011, 16:55
อยากให้กลับมาเร็วๆจังครับ หลังจากaccount ถูกผู้ไม่หวังดีแฮ๊กเข้าไปในaccountแล้วทำการปิดaccount
อยากดูต่อมากๆเลยคับ T^T www.youtube.com/user/LEOPOWERBLAST *0*
กลับมาเร็วๆนะครับ

miw1023
5th October 2011, 16:59
ผมไม่ยุ่งกับพี่แกอีกต่อไปแล้วครับ เพราะแกเลี้ยง FC ของแกไม่ดี ก็ไม่ได้ว่าครับดูไปก็ดูครับ

ลูกกุยแมน
5th October 2011, 17:01
T^T เสียดายจัง

VirusCoMz
5th October 2011, 17:17
ไอกระแสคำว่า Gu Rock นี่มันมาจาก Leopowerblast หรือ รายการ MTV กันแน่ งง

HAWKIEZ
5th October 2011, 17:31
ไอกระแสคำว่า Gu Rock นี่มันมาจาก Leopowerblast หรือ รายการ MTV กันแน่ งง

มาจาก MATV ครับ !!!

RES_PAUL
5th October 2011, 17:33
มาอีกแล้วกระทู้แนวนี้ อิอิ ผมเห็นเยอะมากๆ (แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรน่ะ) / me โดน FC ออย ลากไปเก็บ

MyKill
5th October 2011, 18:31
ผมก็เห็นว่าพี่ออยเขาเองก็อยากพักเรื่อง Review ของตัวเองบ้าง
ผมลง 90% อาจถูกแฮกค์
ที่เหลืออีก 10% ผมขอลงเป็นการจัดฉาก

hopmbnzatou
6th October 2011, 12:26
ผมไม่ยุ่งกับพี่แกอีกต่อไปแล้วครับ เพราะแกเลี้ยง FC ของแกไม่ดี ก็ไม่ได้ว่าครับดูไปก็ดูครับ

คุณลองมองในมุมของพี่เข้าดิครับ คุณจะคุมคนเป็น"พันๆ" พี่มาดูได้ไง พี่เค้าก็เคยบอกไว้ต้องหลายครั้งแล้วว่าอยากเอาพฤติกรรมของเค้าไปทำตาม

คุณคิดว่าพี่เค้าชอบหลอครับที่เห็น FC ตัวเองไปด่าคนอื่น

ป.ล.เลิกเหอะอย่ามาดราม่าไม่มีใครเค้าชอบหลอกครับ