PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Metalgear V ทำไม bigboss อาบน้ำล้างเลือดไม่ได้

spocking2522
21st September 2015, 14:30
ทำไมมันล้างเลือดไม่ออกครับ เป็น Bug ของเกมส์รึป่าว

และถ้าเราไม่เล่น online ยังต้อง UP ฐาน POB2 มั้ยครับ

:sweat:sweat:sweat

sarayou
21st September 2015, 14:38
ผมล้างได้นะแล้วถ้าไม่เล่น online จะสร้างฐานของหน่วยป้องกันไม่ได้

ckdh
21st September 2015, 15:24
ดูที่ เขา บนหัวด้วยครับว่ามันยาวขึ้นรึเปล่าถ้ามันยาวมาก แสดงว่าค่า Demon ของเราสูง
ค่า Demon จะเพิ่มขึ้นเวลาเล่นเกมแล้วฆ่าเยอะ ทำให้เราตัวเลอะเลือดแล้วล้างไม่ออก

ส่วนฐาน POB นั้นถ้าเราสร้างฐาน POB2 เราก็จะสามารถเพิ่มจำนวนทหารในทัพเราได้เยอะขึ้น สามารถสั่งภารกิจให้ลูกน้องได้เยอะขึ้นครับ