PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำไมเดี๋ยวนี้โหลดไฟล์จาก One2up ยากจังครับ

tonza
21st September 2015, 19:45
คือตั้งแต่มันเปลี่ยนเซิฟเวอร์ใหม่ผมโหลดแทบไม่ได้เลยครับ จะโหลด NOD32 ก็เด้งเตือน
เมื่อก่อนก็ใช้วิธีปิด Nod32 ชั่วคราวเอามันก็โหลดได้ แต่เดี๋ยวนี้สิปิด Nod32 ก็แล้วก็ยังโหลดไม่ได้
ลองไม่โหลดผ่าน IDM(กด Alt แช่) มันก็เข้าหน้าดูออนไลน์ให้ซะงั้น ใครมีวิธีแก้มั่งครับ

sattawat1979
21st September 2015, 20:01
ของผมก็โหลดได้ปกตินะครับ ส่วน NOD32 ผมก็เปิดไว้ตลอดนะ

ลองคลิกขวาที่ลิงค์ แล้วเลือกโหลดแบบ IDM ดูครับ อาจจะได้นะ ไม่แน่ใจ

tonza
21st September 2015, 21:01
ของผมก็โหลดได้ปกตินะครับ ส่วน NOD32 ผมก็เปิดไว้ตลอดนะ

ลองคลิกขวาที่ลิงค์ แล้วเลือกโหลดแบบ IDM ดูครับ อาจจะได้นะ ไม่แน่ใจ

โหลดไม่ขึ้นเลยครับ แต่ผมลองโหลดผ่าน Microsoft Egde ดูมันโหลดได้อยู่ครับ คงต้องโหลดผ่านเบราเซอร์นี้แก้ขัดไปก่อน