PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถาม : เกี่ยวกับ Rare Weapon ของเกม Samurai Warior 4-2

jetsiri
5th October 2015, 09:35
ขอสอบถามผู้รู้ เกี่ยวกับวิธีการได้มา ของอาวุธแรร์ครับ

1. ถ้าเล่น 2 คน จะสามารถได้ทำเควส Rare Weapon ได้ไหมครับ
2. เควสอื่นๆสามารถให้ตัวละครรอง หรือ Player 2 ทำแทนตัวละครหลักที่นำไปปลดล็อคอาวุธ ทำแทนได้หรือไม่ครับ เช่น
อาวุธแรร์ของ Nene : ฉาก Battle of Yamazaki
ต้องใช้ Nene 1. เก็บศัครู 1,000 คน
2. จัดการ Kokusho
3. จัดการ Gracia
ทั้ง 3 ข้อ ภายใน 7 นาที
อยากทราบว่า เควสอื่นๆจำเป็นต้องทำหรือไม่ และสามารถใช้ตัวละครอื่นทำได้หรือไม่

ขอบคุณครับ