PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเกมส์ MAD MAX กับ Windown 8 8.1

kojimisu
5th October 2015, 19:45
ใครเซียนช่วยบอกทีครับวิน 8.1มันโหลดตอนเข้าเกมส์ค้างอยู่ที่เดิมตรงลูกศรวงกลมหมุนแก้ยังไงครับลองหลายวิธีตามกระทูต่างๆละไม่ได้ผลลงวิน 10 เล่นได้ดีเปิดแมบได้แต่เซฟเกมส์ดันก๊อปมาเก็บไว้ไม่ได้ถ้าคอมฯเจ้งก็ต้องลบเซฟเล่นใหม่แถมวิน10ดันหน้าจอใหญ่ปรับไงก็ไม่ดีเซ็ง ใครมีวิธีดีบอกต่อกันบ้างนะครับ:sweat:sweat:sweat:sweat

artnm007
13th October 2015, 17:53
ผมก็เป็นเหมือนกัน พอจะมีวิธีบ้างไหมคับ T^T

kojimisu
15th October 2015, 14:39
ผมก็เป็นเหมือนกัน พอจะมีวิธีบ้างไหมคับ T^T

ผมแก้ได้ละตั้งกระทู้เองตอบเองนี้ละ 555 หาวิธีอยู่ตั้งนาน........ วิธีคือ ลบไดร์เวอร์การ์ดจอตัวเดิมออก รีเซ็ทเครื่องคอมฯ 1 ครั้งแล้วติดตั้งไดร์เวอร์จากแผนที่เขาแถมมากับการ์ดจอของท่าน แล้วรีเซ็ทเครื่องคอมฯ 1 ครั้งหลังจากนั้นไปหาโหลดไดร์เวอร์การ์ดจอรุ่นล่าสุดของท่านมาติดตั้งทับตัวเดิม รีเซ็ทเครื่องคอมฯ 1 ครั้ง เข้าเล่นได้เลยครับ