PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เปิดเครื่องแล้วมันขึ้นแบบนี้อะครับ

Gunn
5th October 2011, 22:14
ของผมเป็น win 7 ครับเปิดธรรมดาก็จะ......ธรรมดาอะครับหลังจาก format เครื่องใหม่อีกรอบพอเปิดเครื่องผมก็เจอแบบนี้อะครับ

IIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
IIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
IIIIIIIIIIIloading asus express gate . . .IIIIIIIIIIIIIII
IIIIIIIexpress gate installation is incomplete.IIIIIIII
IIIIIIversion-post code: (l03700 - 8c000002)IIIIIIII

หน้าจอมันเป็นแบบนี้อะครับ I คือดำๆครับคือผมต้องลงใหม่ใช่มั้ยครับ
ผมไม่รู้ว่าต้องบอกอะไรบ้างขอมาละกันนะครับ

sawasd
6th October 2011, 08:14
ลองซ่อมแซมดูครับ

Gunn
6th October 2011, 10:18
Uninstall ยังไงอะครับใน program and feature ไม่เห็นอะครั

sawasd
6th October 2011, 19:15
Uninstall ยังไงอะครับใน program and feature ไม่เห็นอะครั
ให้ซ่อมแซมครับ ไม่ใช่ถอดออก
ใส่แผ่น Win เข้าไปแล้ว Boot มันจะซ่อมเองครับ