PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ท่านใดไปทหาร ผลัด 2 วันที่ 1 พฤศจิกายน 2558 ที่จะถึงนี้ รายงานตัวหน่อยน่ะครับ

bigbang06
11th October 2015, 19:55
ผมสมัคร ทหารบกครับ ยื่นวุฒิ ม.6 เป็น 1 ปี ผมเลือกอยู่ใน ก.ท.ม. นะครับ น่าจะได้ไป กรมทหารราบ 11 แถวบางเขน :pleasantry

ฟิตร่างกายพร้อมแล้วครับ แต่ผมรู้สึกเฉยๆนะ ไม่ค่อยตื่นเต้น คงเป็นเพราะอยากเป็นทหารล่ะมั้ง อยากฟิต อยากลำบาก :sweat

ไม่รู้เขาจะฝึกอะไรบ้าง แต่ผมก็ออกกำลังพร้อมไว้ก่อน :cool:

ท่านใดที่ไปวันที่ 1 นี้ มาคุยถึงความพร้อม แชร์ความรู้สึกกันหน่อยน่ะครับ ;)

ท่านใดที่เคยเป็นผลัด 2 ท.บ. ช่วยมาแชร์ประสบการณ์หน่อยนะครับ :pleasantry

safekung
11th October 2015, 20:36
เป็นกำลังใจให้ครับ ส่วนของผมปีหน้าไปจับ