PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ลง windows 7 service pack 1

jackyjacky
14th October 2015, 22:50
ผมจะโหลดโปรแกรม Visual Studio 2015 มาครับ แต่ install ไม่ได้
ลองอ่านๆดูเหมือนว่าโปรแกรมนี้จะใช้กับวินโด้ผมไม่ได้ (Windows 7 Ultimate ของปลอม)
มันต้องใช้ Windows 7 SP1 ขึ้นไป
ผมก็ลองหาต่อวิธีลง Windows 7 SP1 ดูเหมือนว่าจะแค่คลิกๆลงๆก็ใช้ได้
แต่ว่าวินโด้ของผมเป็นของปลอม มันจะลงได้มั้ยครับ และ ถ้าลงแล้วผมต้องไป activate หรือแคร๊กอะไรอีกหรือปล่าว และข้อมูลจะหายมั้ย

USED_JKG
16th October 2015, 23:44
ปลอมแท้มันก็ใช้ได้หมดแหล่ะ อีกอย่างวิน 7 มันก็ sp 1 อยู่แล้วนี่หือใช้ตัวที่มันเก่ากว่านั้น คงไม่ใช่
ที่เหลือก็ลองลง .net 2.0 และ 4.0 ขึ้นไป เพราะโปรแกรมส่วนใหญ่มันต้องการ ตัวนี้