PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : The Cursed Crusadeด่านแรก

harnibal409
6th October 2011, 15:49
ด่านแรกมันผ่านยังไงหรอมันให้กดตามลูกศรอะ
แต่พอกดแล้วก็โดนมันแทงตายตลอด
ขออภัยนะครับที่ผิดหมวดเพราะผมไม่ทราบว่าจะไปโพสกระทู้ไหนดี

kanoktuch2
6th October 2011, 15:54
แนะนำถ้าจะถามเรื่องเกมให้ไปโพสที่ PC-Game Talk ครับ

ส่วนเรื่องเกม ตรงจุุดนั้นไม่มีอะไรมากครับ

ให้กดวิ่งเดินหน้าอย่างเดียวอย่าให้ศัตรูเข้าใกล้ได้ ระหว่างทางก็กดลูกสรเพื่อผลักศัตรูออกไปด้วย

สรุปง่ายๆคือกดวิ่งค้างไปที่หน้าประตูโบสถ์เลยครับ ส่วนปุ่มให้กดตามลูกศรก็กดด้วยปุ่มลูกศรกดเอานะครับ

harnibal409
6th October 2011, 15:59
ขอบคุณมากครับ