PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถ้ามองหาเกมส์ PC แท้อันดับ 1 นึกถึง Steam แต่ถ้าจะมองหาโปรแกรมไวรัสแผ่นแท้หรือโปรแกรมอื่นๆให้มองหาเลือกซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ แนะนำได้เลย

neungzaa999
24th October 2015, 09:38
ยกตัวอย่างเช่นโปรแรกมแอนตี้ไวรัส IDM Power iso อะไรประมาณนี้ครับ:music

Endless33
24th October 2015, 14:43
อันนี้มาแนะนำให้ใช้แบบฟรีก็ได้นะ เราคนนึงไม่ได้ใช้พวกซอฟแวร์เถื่อนเลย เพราะโปรแกรมฟรีที่ใช้แทนได้ก็มีอยู่เยอะแยะ // เราใช้ eagleget แทน idm ดีกว่าเยอะ ฟรีด้วย ไม่มีโฆษณาอีกต่างหาก ส่วนแอนตี้ไวรัสก็มี bitdefender จะแจกคีย์ฟรีบ่อยๆ (คีย์ละ 6-9เดือน) ต้องติดตามให้ดีๆ แนะนำติดตามเว็บนี้ http://sharewareonsale.com (แจกโปรแกรมฟรี)

neungzaa999
24th October 2015, 16:12
อันนี้มาแนะนำให้ใช้แบบฟรีก็ได้นะ เราคนนึงไม่ได้ใช้พวกซอฟแวร์เถื่อนเลย เพราะโปรแกรมฟรีที่ใช้แทนได้ก็มีอยู่เยอะแยะ // เราใช้ eagleget แทน idm ดีกว่าเยอะ ฟรีด้วย ไม่มีโฆษณาอีกต่างหาก ส่วนแอนตี้ไวรัสก็มี bitdefender จะแจกคีย์ฟรีบ่อยๆ (คีย์ละ 6-9เดือน) ต้องติดตามให้ดีๆ แนะนำติดตามเว็บนี้ http://sharewareonsale.com (แจกโปรแกรมฟรี)

ขอบคุณสำหรับการแนะนำโปรแกรมที่ใช้ฟรีดีๆให้นะครับ

Sennin
26th October 2015, 23:17
โปรแกรมช่วยดาวน์โหลด jdownloader ก็ดีนะครับฟรีเหมือนกัน ผมใช้มาตั้งแต่เป็นวอร์ชั่น 1 ตอนนี้เป็นเวอร์ชั่น 2 แล้ว
ส่วนพวกโปรแกรมแจกฟรีผมมันจะเข้าไปเช็คเว็บ www.windowsdeal.com อยู่บ่อย ๆ จะมีโปรแกรมแจกฟรีพร้อมคีย์(give away) แล้วก็มีดีลลดราคาเยอะอยู่
ส่วนถ้าของไทยผมจะซื้อทาง www.thaiware.com ครับ จังหวะดี ๆ ได้ลดหนัก ๆ คุ้มอยู่เหมือนกัน

finfun
27th October 2015, 01:22
ร้านขายหนังสือดังๆ มีขาย

neungzaa999
27th October 2015, 09:13
โปรแกรมช่วยดาวน์โหลด jdownloader ก็ดีนะครับฟรีเหมือนกัน ผมใช้มาตั้งแต่เป็นวอร์ชั่น 1 ตอนนี้เป็นเวอร์ชั่น 2 แล้ว
ส่วนพวกโปรแกรมแจกฟรีผมมันจะเข้าไปเช็คเว็บ www.windowsdeal.com อยู่บ่อย ๆ จะมีโปรแกรมแจกฟรีพร้อมคีย์(give away) แล้วก็มีดีลลดราคาเยอะอยู่
ส่วนถ้าของไทยผมจะซื้อทาง www.thaiware.com ครับ จังหวะดี ๆ ได้ลดหนัก ๆ คุ้มอยู่เหมือนกัน

ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและแนะนำโปรแกรม กับเว็บไวต์ดีๆให้นะครับ ตอนนี้ผมหาซื้อแผ่นแอนตี้ไวรัสของแท้อยู่ครับ ขอบคุณครับ:cool:

neungzaa999
27th October 2015, 09:15
ร้านขายหนังสือดังๆ มีขาย

ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและแนะนำร้านให้นะครับ ขอบคุณครับ:cool: