PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เออ...ผม..ไม่ได้มาขอเกม...แต่ผมมาขอพาสเกมStarship Troopers นี้อ่ะครับT_Tหายากมากมาย

devilmkza
6th October 2011, 18:07
ใครรู้พาสStarship Troopers เกมยิงแมลงอ่ะครับพาสอะไรใครรู้บอกทีหรือใครรู้จักติดต่อพี่กิ้กก็อกอ่ะช่วยให้มาตอยที่ครับ

T_Tโหลดตั้งนานแต่ติดพาส

อ่ะรายละเอียดข้อมูล คือโหลดมาแต่ไฟล์รวมเป็นตัวติดตั้งได้เป็นไฟล์ชื่อนี้อ่ะ ST_BY_GIGKOK@JKG <<<<ใครรู้บอกที่ครับขอบคุณครับ

ปล.อยากเล่นมากแต่ติดพาสหามาหลายเว็ปล่ะหาไม่ได้

Elusory
6th October 2011, 18:38
ลองอันนี้ดูนะครับ Starship Trooper By GIGKOK@jokergameth.com%$^# (ไม่แน่ใจนะครับ:sweat)

devilmkza
8th October 2011, 17:36
ไม่ติดอ่า งั้นผมขอแหล่งตัวเกมใหม่ได้ไหมอ่ะคือขอให้ลิ้งมาโหลดใหม่ทีถ้าเป็นSaveufile ยิ่งดีครับขอบคุณครับ