PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมชอบรุ่นน้องแต่ไม่กล้าบอกอะครับ

themzaza07
6th October 2011, 18:08
คือว่า เขา อยุ่ ม.2 ผม ม.3

และน้องคนนี้ ผมก็คุยกันแทบทุกวัน ครับ ผมก็ไม่รุ้นะ ว่าเขาชอบผมรึปล่าว แต่ผมชอบเธอนานแล้วละ ผมควรจะบอกกับเธอตรงๆเลย ไหมครับเนี่ย
:sweat:sweat:sweat:sweat

และอีกอย่างครับ เธอรุ้จักกับน้องผม ด้วย เผื่อ ผมบอกชอบเขาไปและน้องเขาไปบอกน้องผม มันจะแย่มากเลย ครับๆ

ผมควรบอกตรง ๆ เลยไหมครับ :friend

Battlefield3
6th October 2011, 18:10
อยู่ จังหวัดไรครับ ? ต้องดูสถานะการและสิ่งแวดล้อมด้วยครับ

themzaza07
6th October 2011, 18:14
อยู่ จังหวัดไรครับ ? ต้องดูสถานะการและสิ่งแวดล้อมด้วยครับ

อยุธยา ครับ แต่ ไปเรียนอ่างทอง -0-

MC Bank
6th October 2011, 18:15
ถ้าน้ำท่วมอยู่ก็พากันไปพายเรือกัน 2-2 แล้วบอกรักไปเลย 555

SemIFaIL
6th October 2011, 18:20
ถ้าน้ำท่วมอยู่ก็พากันไปพายเรือกัน 2-2 แล้วบอกรักไปเลย 555
คิดเพลงตอนพายด้วยนะ อย่าลืมมีดอกไม้ด้วยนะ

themzaza07
6th October 2011, 18:22
คิดเพลงตอนพายด้วยนะ อย่าลืมมีดอกไม้ด้วยนะ

ตลกละครับ มือนึงพาย มือนึง . . 5 5 5 5+

tonpaikan
6th October 2011, 18:27
เราก็แอบชอบรุ่นน้องนะครับ แต่ว่าเขายังไม่รู้จักเราเลย แต่เราแอบรู้จักเขาแล้ว แล้วต้องทำยังไงต่อเหรอ ถ้าแอบชอบเรื่อยๆมันก็ยังไอยู่

โอ้วจอร์จ
7th October 2011, 00:01
ถ้าเขาไม่รู้จักเรา
แนะนำนะครับ : ให้บอกไปเลย เพราะถ้าเขาชอบเรา ก็ดีไป แต่ถ้าเขาไม่ชอบเรา เราก็ไม่ได้เสียหายอะไร เพราะยังไงก็ไม่ได้คุยกันอยู่แล้ว

แต่ถ้าเข้ารู้จักเรา (เรื่องใหญ่ครับ)
เพื่อนผมโดนมากับตัว สนิทกับน้องคนนึงมากๆๆๆๆๆๆ แต่พอถามไปว่า "มีแฟนรึยัง" เท่านั้นแหละครับ วันรุ่งขึ้น น้องแกเปลี่ยนไปครับ ไม่คุย เดินผ่านเหมือนไม่รู้จัก (เพราะน้องแกไม่ชอบ) ก็ลองเลือกดูนะครับว่าจะทำยังไง

ก็แนะนำได้เท่านี้นะครับ ผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วย