PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ถาม]Final Fantasy XIII เข้าเกมไม่ได้ครับช่วยที

fnaticloda
29th October 2015, 05:03
คือ ผมกดเข้า FFXiiiLauncher.exe แล้ว พอกด start game มันไม่มีเกิดอะไรขึ้นเลยครับ

wanloveea
29th October 2015, 05:54
เบื้องต้นที่ต้องทำ --- เช็คเสป็คเครื่องตัวเองก่อนว่าเล่นได้ไหม ลงเกม ปิด antivirus ลง crack เล่น แค่นี้ล่ะครับ

ลองเปิด task manager แล้วเปิดเกมดู ว่าเกมขึ้นไหม

ลองลงพวก microsoft visual c++ -- directx พวกนี้ดู แล้วรองรันแอดมืน ตอนเปิดเกมด้วย
อาการณ์ เปิดเกมไม่ติดสาเหตุมีเยาะ