PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : 9 ลางสังหรณ์ก่อนจะมีโชค หรือ “ก่อนจะถูกหวย” จากประสบการณ์จริง

sk007
31st October 2015, 09:35
9 ลางสังหรณ์ก่อนจะมีโชค หรือ “ก่อนจะถูกหวย”

ประสบการณ์จริงจากหลายคนที่ดวงเฮง กลายเป็นเศรษฐีภายในข้ามคืน ขออนุญาตนำมาเล่าสู่กันฟังนะครับ..“ลางสังหรณ์ก่อนจะมีโชค หรือก่อนจะถูกหวย” ลางสังหรณ์หรือที่เรียกว่าสัมผัสพิเศษ เป็นอาการหรือเหตุการณ์อย่างใดอย่างหนึ่ง ที่มักจะเกิดขึ้นล่วงหน้า เพื่อที่จะบอกหรือเตือนให้เราได้รับรู้เกี่ยวกับเหตุการณ์ร้ายดีต่างๆ ที่จะเกิดขึ้นกับชีวิตของเราในภายภาคหน้า และเป็นอาการหรือความรู้สึกที่ไม่สามารถพิสูจน์ได้ทางวิทยาศาสตร์ และเรื่องราวที่จะนำมาบอกเล่าให้คุณได้ฟังในคลิปวีดีโอนี้ขอเรียกว่า “ลางสังหรณ์ก่อนจะมีโชค ก่อนจะถูกหวย หรือก่อนจะได้รับข่าวดี” ซึ่งก็ได้อ้างอิงจากปากของนักเสี่ยงโชคและบุคคลทั่วไปที่ดวงเฮงหลายคน ที่เคยถูกรางวัลสลากกินแบ่งรัฐบาล ก่อนจะมีโชคลาภ จนกลายเป็นเศรษฐีภายในชั่วพริบตา ยังไม่ทันข้ามคืน หรือก่อนจะได้รับข่าวดี ก็มักจะมีลางสังหรณ์ล่วงหน้า จริงเท็จหรือไม่อย่างไรไปพิสูจน์กันเอาเองนะครับ

https://www.youtube.com/watch?v=_5dllJoz_7o

“การพนันทุกชนิดเป็นอบายมุขที่ควรหลีกหนีให้ไกล เพราะนั่นไม่ใช่สิ่งที่จะนำพาความสำเร็จและความเจริญมาสู่ชีวิตเราได้ และต้องขอย้ำว่าเรื่องราวทั้งหมดในคลิปวีดีโอนี้ เป็นเพียงความเชื่อส่วนบุคคลนะครับ”

boyworld
1st November 2015, 19:37
ขอบคุณครับ

caka39
2nd November 2015, 10:17
เข้ามาอ่านด้วยคร้าบ