PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ลงไดร์เวอร์ยังไงครับ

ballmmax
6th October 2011, 21:06
คือว่าตอนแรกผมใช้
การ์ดจอ ออนบอร์ด ของ Ati 3200

แต่ผม ใส่ VGA ของ ค่ายเขียวเข้าไปแล้ว

มันมีแผ่นไดร์เวอร์ มาให้่ครับ แต่ช่อง ใส่แผ่นของผมเสีย

เลยอยากถามว่า

1.จะลงไดร์เวอร์ยังไงดีครับ
2.ต้องลบไดร์เวอร์เ่ก่าของ Ati ออกไหมครับ
3.แล้วมันลบไดร์เวอร์ยังไงครับ

blackeagel
6th October 2011, 21:40
โหลดจาก อินเตอร์เน็ตเอาก็ได้ครับ ลงทับไดร์เวอร์บอร์ดไปเลย

sawasd
6th October 2011, 22:04
คือว่าตอนแรกผมใช้
การ์ดจอ ออนบอร์ด ของ Ati 3200

แต่ผม ใส่ VGA ของ ค่ายเขียวเข้าไปแล้ว

มันมีแผ่นไดร์เวอร์ มาให้่ครับ แต่ช่อง ใส่แผ่นของผมเสีย

เลยอยากถามว่า

1.จะลงไดร์เวอร์ยังไงดีครับ
2.ต้องลบไดร์เวอร์เ่ก่าของ Ati ออกไหมครับ
3.แล้วมันลบไดร์เวอร์ยังไงครับ
ถอดของเก่าออกก่อนนะครับ จะได้ไม่มีปัญหา
ใช้โปรแกรม Your Uninstaller ครับ หมดจดดี