PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ลงวินโดวใหม่แล้วเสียงลำโพงเปลี่ยนไปครับ

polosky
14th November 2015, 19:58
ตามหัวข้อเลยครับ เสียงมันแย่กว่าเดิม ฟังแล้วแบบไม่ได้อารมณ์เลยครับ บอกไม่ถูกเหมือนกัน ปรับเสียงแบสที่ลำโพงก็ไมดัง เล่น csgo เสียง awp นี้เปลี่ยนไปอย่างชัดเจนเลยครับ ตอนนี้ใช้โปรแกรมปรับเสียงช่วยให้ฟังดีขึ้นนิดหน่อยแต่ก็ไม่เท่าแบบเดิม ลง sound card อันเก่าแล้วก็ไม่หายครับ สอบถามผู้รุ้หน่อยครับ ว่าแก้ยังไง:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat

USED_JKG
16th November 2015, 11:14
วินโดว์อะไรครับ ลงไดร์เวอร์ครบป่าว

sassayaguy
17th November 2015, 17:06
ลองหา Driver เสียงลงนะครับ น่าจะหาย