PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ชื่อเพลงอ่ะ ครับ เรื่อง fast and furious

Why_So_Serious
7th October 2011, 12:29
เข้าเรื่องเลยครับมันอยู่ในหนัง fast and furious ภาคแรกเลยครับ ตอนที่ วินกับโอคอนเนอร์ ต่อยกันหน้าร้านของมีอา อ่ะ ครับ มันชื่อเพลงอะไร

:victory ขอบคุณครับ

Aun_
7th October 2011, 14:20
น่าจะเพลงนี้นะครับ
Watch Your Back ของ Benny Cassette
ลองเปิดหนังกับซาวแทรคดูแล้วครับ เห็นเพลงมันตรงกัน น่าจะใช่

ใช่ๆ ครับ ขอบคุณครับ ผมรบกวนอีกสักเพลงนะครับ อีกเพลงมันตรงที่ โอคอนเนอร์ กับพวกหน่วย swat ไปบุกบ้านของ johnny อ่ะ น๊ะ อยากได้เพลงนี้มาก ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณ
ใช่ฉากที่หน่วยSwat บุกเข้าไปในบ้าน ขณะที่คนในบ้านกำลังนั่งกินข้าวอยู่ปะ จากนั้นลูกชายก็โดนจับ พ่อเดินมาตบหน้าลูกชาย - -* ถ้าเพลงนั้นไม่รู้อะครับ

Why_So_Serious
7th October 2011, 15:31
ใช่ๆ ครับ ขอบคุณครับ ผมรบกวนอีกสักเพลงนะครับ อีกเพลงมันตรงที่ โอคอนเนอร์ กับพวกหน่วย swat ไปบุกบ้านของ johnny อ่ะ น๊ะ อยากได้เพลงนี้มาก ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณ